เลขที่สมัครสอบ |
ชื่อ |
นามสกุล |
โรงเรียนเดิม |
ผลสอบ |
สอบได้ลำดับที่/ สอบได้บัญชีสำรองที่ |
แผนการเรียนที่ได้ |
2091 |
ด.ช.อจลวิชญ์ |
เกตุสิริ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
79 |
1 |
2090 |
ด.ญ.ปารมิตา |
ไตรไทยธีระ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
78 |
1 |
2087 |
ด.ญ.ภัชราวฎี |
มาสู่ |
สาธิต มรภ.อบ. |
ผ่านการคัดเลือก |
77 |
1 |
2086 |
ด.ญ.ธัญญ์พิชชา |
โสมณวัฒน์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
76 |
1 |
2083 |
ด.ญ.ปิยธิดา |
ศุภกุล |
อนุบาลวัดปรินายก |
ผ่านการคัดเลือก |
75 |
1 |
2082 |
ด.ช.ธีระเดช |
รุ่งแสนทวี |
แสงตะวันแรก |
ผ่านการคัดเลือก |
74 |
1 |
2081 |
ด.ญ.กัญญาณัฐ |
โลมพันธ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎ ฝ่ายอนุบาล |
ผ่านการคัดเลือก |
73 |
1 |
2080 |
ด.ช.วรพิสิษฐ์ |
โพธิ์ไทร |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
72 |
1 |
2079 |
ด.ญ.นภัทร |
พัฒนกุลดี |
Ubon adventist international mission school |
ผ่านการคัดเลือก |
71 |
1 |
2078 |
ด.ญ.กรองกานต์ |
ธงศรี |
บ้านหนองมุก |
ผ่านการคัดเลือก |
70 |
1 |
2077 |
ด.ญ.ชัญญพัชร์ |
โกศลศิรศักดิ์ |
มูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม |
ผ่านการคัดเลือก |
69 |
1 |
2076 |
ด.ญ.สิริจรรยา |
กิติศรีวรพันธุ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
68 |
1 |
2075 |
ด.ญ.ณิรินทร์รดา |
ศรีสุรักษ์ |
แสงตะวันแรก |
ผ่านการคัดเลือก |
67 |
1 |
2073 |
ด.ช.ณเกล้า |
มณีรัตน์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
66 |
1 |
2072 |
ด.ช.พชร |
พรมจันทร์ |
เทศบาลสุขสำราญ |
ผ่านการคัดเลือก |
65 |
1 |
2071 |
ด.ช.กาญจน์ |
กาญจนรุ่ง |
โรงเรียนสาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
64 |
1 |
2070 |
ด.ช.วชิรวิทย์ |
สุวรรณกูฎ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
63 |
1 |
2069 |
ด.ช.วิชญะ |
พรหมจันทร์ |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
62 |
1 |
2068 |
ด.ช.วรท |
วงศ์อิศเรศ |
อาเวมารีอา |
ผ่านการคัดเลือก |
61 |
1 |
2067 |
ด.ช.ธนดล |
ศรีชนะ |
อาเวมารีอา |
ผ่านการคัดเลือก |
60 |
1 |
2066 |
ด.ญ.พิชชานันท์ |
นวลจันทร์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
59 |
1 |
2065 |
ด.ช.ชยานณ |
บัวใหญ่ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
58 |
1 |
2064 |
ด.ช.กรกันต์ |
สุทธิประภา |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
57 |
1 |
2063 |
ด.ช.คุณภัทร |
โสดากุล |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
56 |
1 |
2062 |
ด.ญ.ชญนิน |
โคตรสังข์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
55 |
1 |
2061 |
ด.ญ.วิชชญา |
สีหานาม |
ศูนย์พัฒนาเด็ก วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
54 |
1 |
2060 |
ด.ญ.วิอันนา |
เกษรบัว |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
53 |
1 |
2059 |
ด.ช.รัชพล |
พระเนตร |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
52 |
1 |
2058 |
ด.ช.ชนกันต์ |
ฮุนทวีชัย |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
51 |
1 |
2057 |
ด.ช.อัศม์เดช |
สุนทราเมธากุล |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
50 |
1 |
2056 |
ด.ญ.อารยา |
เหลืองพิพัฒน์สร |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
49 |
1 |
2055 |
ด.ญ.ชนกชญา |
พูลทอง |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
48 |
1 |
2054 |
ด.ญ.กัญญาภัทร |
จันตาวงค์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
47 |
1 |
2053 |
ด.ญ.ภัทรปาลินทร์ |
ทองสวัสดิ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
46 |
1 |
2051 |
ด.ญ.ณัฐติณณา |
บางทราย |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
45 |
1 |
2050 |
ด.ช.พัทธดนย์ |
จำปาสา |
ร.ร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบล |
ผ่านการคัดเลือก |
44 |
1 |
2049 |
ด.ช.รณดล |
นาโควงศ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
43 |
1 |
2048 |
ด.ช.รัฐคณิน |
ประพฤติธรรม |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
42 |
1 |
2047 |
ด.ญ.ปวีณ์ธิดา |
พงษ์ด้วง |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
41 |
1 |
2046 |
ด.ญ.พรรณกาญจน์ |
วงศ์วรรณกิจ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
40 |
1 |
2045 |
ด.ช.คีรินทร์ |
สิทธิสาตร์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
39 |
1 |
2044 |
ด.ช.พลกฤต |
วงษาอาจ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
38 |
1 |
2041 |
ด.ช.อชิรวัตติ์ |
จุฑาพฤทธิ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
37 |
1 |
2040 |
ด.ช.อชิระวัชร์ |
พานิช |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
36 |
1 |
2039 |
ด.ญ.บุญญาภา |
สินทรัพย์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
35 |
1 |
2038 |
ด.ช.ชวิน |
หมู่วรรณ |
สาธิต มรภ.อบ. |
ผ่านการคัดเลือก |
34 |
1 |
2037 |
ด.ญ.ฉัตรภัช |
ป้องสิงห์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
33 |
1 |
2036 |
ด.ญ.ปวริศา |
เจริญจิตต์ |
อัญสัมชัญอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
32 |
1 |
2035 |
ด.ช.เตชธรรม |
ณ รุณ |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
31 |
1 |
2034 |
ด.ช.ฌาณภัทร |
ชลธี |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
30 |
1 |
2033 |
ด.ช.ชวโรจน์ |
สมพร |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
29 |
1 |
2032 |
ด.ช.พิชญวัฒน์ |
สุขฉิมมา |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
28 |
1 |
2031 |
ด.ญ.กุลปริยา |
ิอินทร์ขาว |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
27 |
1 |
2030 |
ด.ช.ธัญชนกานต์ |
เจริญศรีสันต์ |
สาธิตฯอุบล |
ผ่านการคัดเลือก |
26 |
1 |
2029 |
ด.ญ.วริศรา |
อ้วนโพธิ์กลาง |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
25 |
1 |
2028 |
ด.ญ.ภัควลัณชญ์ |
กิตติ์ธนกาญจน์ |
สาธิราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
24 |
1 |
2027 |
ด.ช.เต็งหนึ่ง |
แก้วใส |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
23 |
1 |
2026 |
ด.ช.ตยาคี |
ถาศักดิ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
22 |
1 |
2025 |
ด.ช.ธนินทร์ |
จันณิชาสกุล |
โรงเรียนสาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
21 |
1 |
2024 |
ด.ช.กันต์ธนัท |
จำปาสี |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
20 |
1 |
2023 |
ด.ช.สิรภัค |
แก้วแดง |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
19 |
1 |
2022 |
ด.ช.ณคุณ |
ชัยศรีสวัสดิ์สุข |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
18 |
1 |
2019 |
ด.ญ.ณฐพร |
เผ่าภูรี |
สถานพัฒนาเด็กปฐมวัยบ้านเด็กเปี่ยมสุข เนอสเซอรี่ สคูล |
ผ่านการคัดเลือก |
17 |
1 |
2018 |
ด.ช.เฉลิมชาติ |
สุขปาน |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
16 |
1 |
2017 |
ด.ช.ณภัทร |
คืนดี |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
15 |
1 |
2016 |
ด.ญ.พิมวลัย |
การะกิจ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
14 |
1 |
2015 |
ด.ญ.นิลนารา |
กิ่งสุข |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชฑานี |
ผ่านการคัดเลือก |
13 |
1 |
2014 |
ด.ญ.กวิสรา |
สมบูรณ์ค้ำชู |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
12 |
1 |
2013 |
ด.ญ.กมลพิชญ์ |
สมบูรณ์ค้ำชู |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
11 |
1 |
2012 |
ด.ญ.นวพร |
ตั๊นสกุล |
ศูนย์พัฒนาศักยภาพเด็กปฐมวัย พรรณวรินทร์ มอนเทสซอริ |
ผ่านการคัดเลือก |
10 |
1 |
2011 |
ด.ช.สรวิชญ์ |
ท่าเมือง |
โพนเเพง |
ผ่านการคัดเลือก |
9 |
1 |
2008 |
ด.ช.ธนศักดิ์ |
ไชยโย |
ชุมชนกลางแก้งส้มป่อย |
ผ่านการคัดเลือก |
8 |
1 |
2007 |
ด.ช.เพชรพีรัช |
แสงเพ็ชรไพโรจน์ |
ฮั้วเฉียวกงฮักอุบลฯ |
ผ่านการคัดเลือก |
7 |
1 |
2006 |
ด.ญ.นิชาภา |
ตาลน้อย |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
6 |
1 |
2005 |
ด.ญ.ปานวรา |
สันดุษฎี |
แสงตะวันแรก |
ผ่านการคัดเลือก |
5 |
1 |
2004 |
ด.ญ.ประวีร์ณัฐ |
สมจันทร์ |
อัสสัมชัญอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
4 |
1 |
2003 |
ด.ญ.รินรดา |
พิมพบุตร |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
ผ่านการคัดเลือก |
3 |
1 |
2002 |
ด.ญ.ฤทัยชนก |
บุญสนิท |
สถาบันพัฒนาเด็กปฐมวัยบ้านเด็กเปี่ยมสุข เนอสเซอรี่ สคูล |
ผ่านการคัดเลือก |
2 |
1 |
2001 |
ด.ช.ฐานพัฒน์ |
ลาภสาร |
มารีย์นิรมล |
ผ่านการคัดเลือก |
1 |
1 |