ลำดับที่ |
ชื่อ |
นามสกุล |
โรงเรียนเดิม |
เลขที่สอบ |
ห้องสอบ |
93 |
ด.ช.ธนากร |
จันทร์ถอด |
เทศบาล 5 ชุมชนบ้านก้านเหลือง |
2093 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
92 |
ด.ช.จิรายุ |
ทิ้งไธสง |
บ้านหนองแสง |
2092 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
91 |
ด.ช.อจลวิชญ์ |
เกตุสิริ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2091 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
90 |
ด.ญ.ปารมิตา |
ไตรไทยธีระ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2090 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
89 |
ด.ช.ภูริณัฐ |
ไชยสินธ์ |
UAIMs มิชชั่น |
2089 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
88 |
ด.ช.ปัณณรุจน์ |
รุ่งพีรฤทธิพงศ์ |
ศูนย์การเรียนแสงตะวันแรก |
2088 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
87 |
ด.ญ.ภัชราวฎี |
มาสู่ |
สาธิต มรภ.อบ. |
2087 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
86 |
ด.ญ.ธัญญ์พิชชา |
โสมณวัฒน์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2086 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
85 |
ด.ช.สุรชา |
ชัยสงค์ |
อนุบาลงามจิต |
2085 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
84 |
ด.ช.กฤตภาส |
ยุภา |
ห้วยขะยุง(คุรุพานิชวิทยาคาร) |
2084 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
83 |
ด.ญ.ปิยธิดา |
ศุภกุล |
อนุบาลวัดปรินายก |
2083 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
82 |
ด.ช.ธีระเดช |
รุ่งแสนทวี |
แสงตะวันแรก |
2082 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
81 |
ด.ญ.กัญญาณัฐ |
โลมพันธ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎ ฝ่ายอนุบาล |
2081 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
80 |
ด.ช.วรพิสิษฐ์ |
โพธิ์ไทร |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2080 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
79 |
ด.ญ.นภัทร |
พัฒนกุลดี |
Ubon adventist international mission school |
2079 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
78 |
ด.ญ.กรองกานต์ |
ธงศรี |
บ้านหนองมุก |
2078 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
77 |
ด.ญ.ชัญญพัชร์ |
โกศลศิรศักดิ์ |
มูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม |
2077 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
76 |
ด.ญ.สิริจรรยา |
กิติศรีวรพันธุ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2076 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
75 |
ด.ญ.ณิรินทร์รดา |
ศรีสุรักษ์ |
แสงตะวันแรก |
2075 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
74 |
ด.ญ.ขวัญดาว |
สนุกพันธ์ |
ีUbon adventist international mission school |
2074 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
73 |
ด.ช.ณเกล้า |
มณีรัตน์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2073 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
72 |
ด.ช.พชร |
พรมจันทร์ |
เทศบาลสุขสำราญ |
2072 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
71 |
ด.ช.กาญจน์ |
กาญจนรุ่ง |
โรงเรียนสาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
2071 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
70 |
ด.ช.วชิรวิทย์ |
สุวรรณกูฎ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2070 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
69 |
ด.ช.วิชญะ |
พรหมจันทร์ |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
2069 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
68 |
ด.ช.วรท |
วงศ์อิศเรศ |
อาเวมารีอา |
2068 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
67 |
ด.ช.ธนดล |
ศรีชนะ |
อาเวมารีอา |
2067 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
66 |
ด.ญ.พิชชานันท์ |
นวลจันทร์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2066 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
65 |
ด.ช.ชยานณ |
บัวใหญ่ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
2065 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
64 |
ด.ช.กรกันต์ |
สุทธิประภา |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2064 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
63 |
ด.ช.คุณภัทร |
โสดากุล |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2063 |
ห้อง ป.3/2 อาคารประดู่แดง |
62 |
ด.ญ.ชญนิน |
โคตรสังข์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2062 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
61 |
ด.ญ.วิชชญา |
สีหานาม |
ศูนย์พัฒนาเด็ก วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
2061 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
60 |
ด.ญ.วิอันนา |
เกษรบัว |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2060 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
59 |
ด.ช.รัชพล |
พระเนตร |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2059 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
58 |
ด.ช.ชนกันต์ |
ฮุนทวีชัย |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2058 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
57 |
ด.ช.อัศม์เดช |
สุนทราเมธากุล |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2057 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
56 |
ด.ญ.อารยา |
เหลืองพิพัฒน์สร |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
2056 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
55 |
ด.ญ.ชนกชญา |
พูลทอง |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
2055 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
54 |
ด.ญ.กัญญาภัทร |
จันตาวงค์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2054 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
53 |
ด.ญ.ภัทรปาลินทร์ |
ทองสวัสดิ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2053 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
52 |
ด.ช.นิธิศ |
ชวนชื่น |
อัสสัมชัญอุบลราชธานี |
2052 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
51 |
ด.ญ.ณัฐติณณา |
บางทราย |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2051 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
50 |
ด.ช.พัทธดนย์ |
จำปาสา |
ร.ร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบล |
2050 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
49 |
ด.ช.รณดล |
นาโควงศ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
2049 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
48 |
ด.ช.รัฐคณิน |
ประพฤติธรรม |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2048 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
47 |
ด.ญ.ปวีณ์ธิดา |
พงษ์ด้วง |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2047 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
46 |
ด.ญ.พรรณกาญจน์ |
วงศ์วรรณกิจ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2046 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
45 |
ด.ช.คีรินทร์ |
สิทธิสาตร์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2045 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
44 |
ด.ช.พลกฤต |
วงษาอาจ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2044 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
43 |
ด.ช.เจ้าพระยา |
ผดาเวช |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2043 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
42 |
ด.ช.กันตพล |
สารทอง |
อัสสัมชัญอุบลราชธานี |
2042 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
41 |
ด.ช.อชิรวัตติ์ |
จุฑาพฤทธิ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2041 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
40 |
ด.ช.อชิระวัชร์ |
พานิช |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชัฎอุบลราชธานี |
2040 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
39 |
ด.ญ.บุญญาภา |
สินทรัพย์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2039 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
38 |
ด.ช.ชวิน |
หมู่วรรณ |
สาธิต มรภ.อบ. |
2038 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
37 |
ด.ญ.ฉัตรภัช |
ป้องสิงห์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
2037 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
36 |
ด.ญ.ปวริศา |
เจริญจิตต์ |
อัญสัมชัญอุบลราชธานี |
2036 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
35 |
ด.ช.เตชธรรม |
ณ รุณ |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
2035 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
34 |
ด.ช.ฌาณภัทร |
ชลธี |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2034 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
33 |
ด.ช.ชวโรจน์ |
สมพร |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
2033 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
32 |
ด.ช.พิชญวัฒน์ |
สุขฉิมมา |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2032 |
ห้อง ป.3/1 อาคารประดู่แดง |
31 |
ด.ญ.กุลปริยา |
ิอินทร์ขาว |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
2031 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
30 |
ด.ช.ธัญชนกานต์ |
เจริญศรีสันต์ |
สาธิตฯอุบล |
2030 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
29 |
ด.ญ.วริศรา |
อ้วนโพธิ์กลาง |
สาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
2029 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
28 |
ด.ญ.ภัควลัณชญ์ |
กิตติ์ธนกาญจน์ |
สาธิราชภัฏอุบลราชธานี |
2028 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
27 |
ด.ช.เต็งหนึ่ง |
แก้วใส |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2027 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
26 |
ด.ช.ตยาคี |
ถาศักดิ์ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
2026 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
25 |
ด.ช.ธนินทร์ |
จันณิชาสกุล |
โรงเรียนสาธิตราชภัฏอุบลราชธานี |
2025 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
24 |
ด.ช.กันต์ธนัท |
จำปาสี |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2024 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
23 |
ด.ช.สิรภัค |
แก้วแดง |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
2023 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
22 |
ด.ช.ณคุณ |
ชัยศรีสวัสดิ์สุข |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
2022 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
21 |
ด.ช.ธนชาติ |
หลวงจำนงค์ |
มารีย์นิรมล |
2021 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
20 |
ด.ญ.ณิชารีย์ |
หลุมทอง |
มารีย์นิรมล |
2020 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
19 |
ด.ญ.ณฐพร |
เผ่าภูรี |
สถานพัฒนาเด็กปฐมวัยบ้านเด็กเปี่ยมสุข เนอสเซอรี่ สคูล |
2019 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
18 |
ด.ช.เฉลิมชาติ |
สุขปาน |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2018 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
17 |
ด.ช.ณภัทร |
คืนดี |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2017 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
16 |
ด.ญ.พิมวลัย |
การะกิจ |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2016 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
15 |
ด.ญ.นิลนารา |
กิ่งสุข |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชฑานี |
2015 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
14 |
ด.ญ.กวิสรา |
สมบูรณ์ค้ำชู |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎอุบลราชธานี |
2014 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
13 |
ด.ญ.กมลพิชญ์ |
สมบูรณ์ค้ำชู |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2013 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
12 |
ด.ญ.นวพร |
ตั๊นสกุล |
ศูนย์พัฒนาศักยภาพเด็กปฐมวัย พรรณวรินทร์ มอนเทสซอริ |
2012 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
11 |
ด.ช.สรวิชญ์ |
ท่าเมือง |
โพนเเพง |
2011 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
10 |
ด.ญ.เอริญา |
พิมาทัย |
โรงเรียนบ้านเด็กวารินชำราบ |
2010 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
9 |
ด.ช.เจษฎา |
อุทธสิงห์ |
ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี2 |
2009 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
8 |
ด.ช.ธนศักดิ์ |
ไชยโย |
ชุมชนกลางแก้งส้มป่อย |
2008 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
7 |
ด.ช.เพชรพีรัช |
แสงเพ็ชรไพโรจน์ |
ฮั้วเฉียวกงฮักอุบลฯ |
2007 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
6 |
ด.ญ.นิชาภา |
ตาลน้อย |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2006 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
5 |
ด.ญ.ปานวรา |
สันดุษฎี |
แสงตะวันแรก |
2005 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
4 |
ด.ญ.ประวีร์ณัฐ |
สมจันทร์ |
อัสสัมชัญอุบลราชธานี |
2004 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
3 |
ด.ญ.รินรดา |
พิมพบุตร |
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
2003 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
2 |
ด.ญ.ฤทัยชนก |
บุญสนิท |
สถาบันพัฒนาเด็กปฐมวัยบ้านเด็กเปี่ยมสุข เนอสเซอรี่ สคูล |
2002 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |
1 |
ด.ช.ฐานพัฒน์ |
ลาภสาร |
มารีย์นิรมล |
2001 |
ห้อง ป.2/2 อาคารประดู่แดง |