รวมข่าวประชาสัมพันธ์ รายละเอียด
แรกรับประทับใจ ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564
เผยแพร่เมื่อวันที่ : 12 พ.ย. 2564โดย : admin
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี เปิดทำการเรียนการสอน On-site ในวันที่ 8 พ.ย.2564 ท่านผู้อำนวยการ ดร.ถวัลย์ สุนทรา กล่าวทักทายต้อนรับนักเรียน และเน้นย้ำให้นักเรียน ครู บุคลากร ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) อย่างเคร่งครัด
ลิงค์ภายใน
![Owl Image](images/owl1.jpg)
![Owl Image](images/owl2.jpg)
![Owl Image](images/owl3.jpg)
![Owl Image](images/owl4.jpg)
![Owl Image](images/owl5.jpg)
![Owl Image](images/owl6.jpg)
![Owl Image](images/owl7.jpg)
![Owl Image](images/owl8.jpg)
![Owl Image](images/owl4.jpg)
![Owl Image](images/owl5.jpg)
![Owl Image](images/owl6.jpg)
![Owl Image](images/owl7.jpg)
![Owl Image](images/owl8.jpg)