รวมอัลบั้มภาพกิจกรรม รายละเอียด
การจัดการนิเทศการปฏิบัติการสอน ภาคเรียนที่ 2 ครั้งที่ 2
เผยแพร่เมื่อวันที่ : 11 ม.ค. 2566โดย : นางศิรินันท์ สุนทรทิพย์
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ฝ่ายอนุบาล) ได้มีการจัดการนิเทศการจัดการเรียนการสอน ระดับชั้นอนุบาล 1-3 ขึ้น เป็นครั้งที่ 2 ตามหน่วยการเรียนรู้ต่างๆ ซึ่งในครั้งที่ 2 นี้ มีความน่าสนใจเป็นอย่างมากเพราะมีการจัดการเรียนรู้ แบบ project approach ให้การเรียนรู้ของเด็กๆ มีความตื่นเต้น น่าสนใจมากขึ้น
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
และในครั้งนี้ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิดารัตน์ จันทะหิน รองผู้อำนวยการ (ฝ่ายอนุบาล) ครูประจำชั้น และนักศึกษาสาขาการศึกษาปฐมวัย ชั้นปีที่ 1 ร่วมสะท้อนผลการจัดการเรียนรู้
#โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี (ฝ่ายอนุบาล)
---------------------------
ภาพ/ข่าว : งานประชาสัมพันธ์โรงเรียน
ลิงค์ภายใน
![Owl Image](images/owl1.jpg)
![Owl Image](images/owl2.jpg)
![Owl Image](images/owl3.jpg)
![Owl Image](images/owl4.jpg)
![Owl Image](images/owl5.jpg)
![Owl Image](images/owl6.jpg)
![Owl Image](images/owl7.jpg)
![Owl Image](images/owl8.jpg)
![Owl Image](images/owl4.jpg)
![Owl Image](images/owl5.jpg)
![Owl Image](images/owl6.jpg)
![Owl Image](images/owl7.jpg)
![Owl Image](images/owl8.jpg)